Alika

Huduma Imara za Kubinafsisha Kikamilifu Kadi Zako za Mtandaoni

Kila unachohitaji kubuni, kutuma, na kufuatilia mialiko ya kidijitali — bila matangazo.

Huduma Imara za Kubinafsisha KikamilifuKadi na Mialiko Yako ya Mtandaoni

Ubinafsishaji

Chagua muundo kutoka kwa jumuiya yetu ya wabunifu huru, kisha badilisha mwandiko, rangi, picha, mpangilio na mengineyo ili uwe wako kabisa.

Kuingiza Orodha ya Wageni

Ingiza anwani kwa urahisi kutoka kwenye jedwali (Excel), moja kwa moja kutoka kwenye simu yako, au kwa kutumia kitabu cha anwani cha Alika.

Kutuma Ujumbe

Endelea kuwasiliana na wageni wako kupitia ujumbe rahisi kutumia, unaofaa kwa taarifa za dakika za mwisho na ufuatiliaji.

Uhakiki wa Namba

Kabla ya kutumwa, kila namba ya simu huhakikiwa kiotomatiki ili kuhakikisha ujumbe unafika na kupunguza ujumbe unaorudi.

Fuatilia RSVP

Tazama majibu ya 'Ndiyo' na 'Hapana', idadi ya waliofungua, na majibu ya maswali papo hapo. Kukusanya RSVP hakujawahi kuwa rahisi hivi.

Maswali ya Utafiti

"Kuku au samaki?" "Una wimbo unaoupenda?" Unaweza kukusanya taarifa zote unazohitaji kwa urahisi — swali lolote lile.

Taarifa za Kila Siku

Chagua kupokea taarifa muhimu zaidi kwako, kuanzia arifa za RSVP hadi muhtasari wa kila siku wa waliofungua.

Vikumbusho Otomatiki

Panga na tuma vikumbusho kwa makundi ya wageni ili kuwajulisha kuhusu tarehe ya mwisho ya RSVP au siku ya tukio.

Ubinafsishaji

  • Miundo ya mialiko ya wabunifu
  • Mwandiko, rangi, picha na mpangilio maalumu
  • Bahasha, karatasi ya ndani na stempu zinazolingana
  • Pakia JPG, PNG, PDF au GIF yako mwenyewe
  • Muziki wa nyuma kwa uzoefu wa mgeni

Kutuma na Kufikisha

  • Tuma kwa SMS (Tanzania)
  • WhatsApp na kiungo cha kushiriki
  • Uhakiki wa namba kabla ya kutuma
  • Panga kutuma tarehe ya baadaye
  • Jitumie jaribio kwanza

Usimamizi wa Orodha ya Wageni

  • Ingiza kutoka jedwali au anwani za simu
  • Lebo kwa makundi tofauti ya wageni
  • Wageni wa ziada na idadi ya kaya
  • Tuma tena au tuma kwa awamu
  • Hamisha taarifa za wageni wakati wowote

Ufuatiliaji wa RSVP

  • Majibu ya Ndiyo / Hapana papo hapo
  • Idadi ya waliofungua na majibu ya maswali
  • Maswali maalumu (chakula, nyimbo, n.k.)
  • Vikumbusho otomatiki kabla ya tarehe ya mwisho
  • Taarifa za kila siku kwa waandaaji

Zana za Siku ya Tukio

  • Kuingia kwa QR kwa kila mgeni
  • Ufuatiliaji wa mahudhurio papo hapo
  • Msaada wa mpangilio wa viti
  • Ujumbe kwa taarifa za dakika za mwisho
  • Mgeni hahitaji akaunti

Bila Matangazo

  • Hakuna matangazo kwenye mialiko
  • Hakuna matangazo kwenye kurasa za RSVP
  • Hakuna matangazo kwenye ujumbe kwa wageni
  • Bei moja ya mara moja
  • Tengeneza bure — lipa unapotuma

Uko tayari kuanza kubinafsisha?

Fungua akaunti bure — hakuna kadi ya benki inayohitajika. Lipa tu unapotuma.