Vifurushi na Bei

Chagua kifurushi kinachofaa tukio lako

Lipa kwa kila mwaliko tu — hakuna ada zilizofichwa. Jaribu bure kwa hadi wageni 10.

Basic

Kwa sherehe ndogo na rahisi

TSh 1,000/ mwaliko
Wageni 100TSh 100,000
  • Mwaliko wa kidijitali
  • Jina la mgeni kwenye mwaliko
  • Kutuma kwa WhatsApp
  • RSVP
  • Link ya mwaliko
  • Orodha ya wageni ya msingi
Chagua Basic
Inapendwa zaidi

Standard

Chaguo bora kwa harusi na sherehe nyingi

TSh 1,500/ mwaliko
Wageni 100TSh 150,000

Kila kitu cha Basic, pamoja na:

  • QR code ya kila mgeni
  • Uthibitisho wa wageni
  • Ufuatiliaji wa RSVP
  • Usimamizi wa orodha ya wageni
  • Dashibodi ya tukio
  • Check-in mlangoni
  • Ripoti
Chagua Standard

Premium

Kwa matukio makubwa yanayohitaji kila kitu

TSh 2,000/ mwaliko
Wageni 100TSh 200,000

Kila kitu cha Standard, pamoja na:

  • SMS kwa wageni
  • Ujumbe wa WhatsApp
  • Vikumbusho (reminders)
  • Ufuatiliaji wa michango
  • Ujumbe wa shukrani
  • Ripoti za kina
  • Msaada siku ya tukio
Chagua Premium
VIP

Usimamizi Kamili wa Tukio

Sisi tunashughulikia kila kitu, wewe unafurahia sherehe. Bei inapangwa kulingana na ukubwa na mahitaji ya tukio lako, si idadi ya wageni pekee.

Kuanzia

TSh 500,000 – 1,500,000+

Ongea Nasi
  • Kila kitu cha Premium
  • Meneja maalumu wa tukio
  • Muundo wa mwaliko wa kipekee
  • Timu ya check-in mlangoni
  • Usimamizi kamili wa wageni na michango
  • Msaada wa saa 24 hadi tukio liishe

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

Bado una maswali? Tembelea Kituo cha Msaada