Alika

Tunza Tarehe Ambazo Wageni Hufungua kwa Furaha

Tangaza tarehe yako mapema kwa kadi za kidijitali za tunza tarehe. Kusanya anwani, fuatilia waliofungua, na fuatilia tena mialiko inapotumwa.

Tunza Tarehe ya Harusi

Kadi, bahasha na karatasi ya ndani zinazolingana zinapatikana

Tarehe Rahisi

Tarehe Rahisi

Toleo Maalumu la Alika

Binafsisha
Tunza Tarehe kwa Picha

Tunza Tarehe kwa Picha

Toleo Maalumu la Alika

Binafsisha

Uko tayari kutuma mwaliko huu?

Fungua akaunti bure, binafsisha muundo wako, ingiza wageni, na tuma kwa WhatsApp au SMS — kuanzia TSh 1,000 kwa kila mwaliko.

Anza Bure