Alika

Mialiko ya Harusi ya Kidijitali yenye Bahasha Zinazofunguka na Ufuatiliaji wa RSVP

Tuma mialiko mizuri ya harusi yenye bahasha maalumu ya Alika inayofunguka, ufuatiliaji wa RSVP, machaguo ya chakula, wageni wa ziada, na ujumbe kwa wageni — bila matangazo kwa kila mgeni.

Mialiko ya Harusi

Kadi, bahasha na karatasi ya ndani zinazolingana zinapatikana

Mapenzi ya Bustanini

Mapenzi ya Bustanini

Toleo Maalumu la Alika

Binafsisha
Saa ya Dhahabu

Saa ya Dhahabu

Toleo Maalumu la Alika

Binafsisha
Furaha ya Sherehe

Furaha ya Sherehe

Toleo Maalumu la Alika

Binafsisha

Uko tayari kutuma mwaliko huu?

Fungua akaunti bure, binafsisha muundo wako, ingiza wageni, na tuma kwa WhatsApp au SMS — kuanzia TSh 1,000 kwa kila mwaliko.

Anza Bure