Alika

Mialiko kwa Kila Tukio

Matukio maalumu, mikusanyiko ya jamii, na mengineyo — bahasha ileile inayofunguka, zana za RSVP, na bila matangazo.

Mialiko Mingineyo

Kadi, bahasha na karatasi ya ndani zinazolingana zinapatikana

Tukio Lolote

Tukio Lolote

Toleo Maalumu la Alika

Binafsisha
Siku ya Jamii

Siku ya Jamii

Toleo Maalumu la Alika

Binafsisha

Uko tayari kutuma mwaliko huu?

Fungua akaunti bure, binafsisha muundo wako, ingiza wageni, na tuma kwa WhatsApp au SMS — kuanzia TSh 1,000 kwa kila mwaliko.

Anza Bure