Alika

Mialiko ya Kidijitali ya Kitchen Party

Mialiko maridadi yenye ufuatiliaji wa RSVP, viungo vya orodha ya zawadi, na miundo ya bahasha inayolingana.

Mialiko ya Kitchen Party

Kadi, bahasha na karatasi ya ndani zinazolingana zinapatikana

Kitchen Party ya Waridi

Kitchen Party ya Waridi

Toleo Maalumu la Alika

Binafsisha
Kifungua Kinywa Bustanini

Kifungua Kinywa Bustanini

Toleo Maalumu la Alika

Binafsisha

Uko tayari kutuma mwaliko huu?

Fungua akaunti bure, binafsisha muundo wako, ingiza wageni, na tuma kwa WhatsApp au SMS — kuanzia TSh 1,000 kwa kila mwaliko.

Anza Bure