Alika

Mialiko ya Kidijitali ya Siku ya Kuzaliwa

Kuanzia sherehe za watoto hadi siku za kuzaliwa za kihistoria — binafsisha miundo, fuatilia RSVP, na wakumbushe wageni kiotomatiki.

Mialiko ya Siku ya Kuzaliwa

Kadi, bahasha na karatasi ya ndani zinazolingana zinapatikana

Sherehekea

Sherehekea

Toleo Maalumu la Alika

Binafsisha
Usiku wa Marafiki

Usiku wa Marafiki

Toleo Maalumu la Alika

Binafsisha

Uko tayari kutuma mwaliko huu?

Fungua akaunti bure, binafsisha muundo wako, ingiza wageni, na tuma kwa WhatsApp au SMS — kuanzia TSh 1,000 kwa kila mwaliko.

Anza Bure