Alika

Mialiko ya Sherehe ya Bwana Harusi — Haraka na ya Kufurahisha

Kusanya marafiki kwa mialiko ya kidijitali, ujumbe wa kikundi, na ufuatiliaji wa RSVP papo hapo.

Mialiko ya Sherehe ya Bwana Harusi

Kadi, bahasha na karatasi ya ndani zinazolingana zinapatikana

Usiku wa Marafiki

Usiku wa Marafiki

Toleo Maalumu la Alika

Binafsisha

Uko tayari kutuma mwaliko huu?

Fungua akaunti bure, binafsisha muundo wako, ingiza wageni, na tuma kwa WhatsApp au SMS — kuanzia TSh 1,000 kwa kila mwaliko.

Anza Bure